ตารางบอลวันพรุ่งนี้

ผลบอล เสาร์ 25 ก.ย. 64

0

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18.30 เชลซี v แมนเชสเตอร์ ซิตี้ -10 ทีเด็ดเซลซีดีใจ  
18.30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด v แอสตัน วิลล่า 1.25 ทีเด็ดวิลล่าน่าซ่าจริง  
21.00 เอฟเวอร์ตัน v นอริช ซิตี้ 1 -5 ทีเด็ดนอริชเด็ดชัย  
21.00 ลีดส์ ยูไนเต็ด v เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 -5 ทีเด็ดเวสต์แฮมแจ่มมาก  
21.00 เลสเตอร์ ซิตี้ v เบิร์นลี่ย์ 1 -5 ทีเด็ดเบิร์นลี่ย์ดีใจ  
21.00 วัดฟอร์ด v นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0.25 -10 ทีเด็ดวัดฟอร์ดกอดชัย  
23.30 เบรนท์ฟอร์ด v ลิเวอร์พูล 1 +10 ทีเด็ดเบรนท์ฟอร์ดแน่มาก  

อิตาลี เซเรีย อา

20.00 สเปเซีย v อซี มิลาน      
23.00 อินเตอร์ มิลาน v อตาลันต้      
01.45 เจนัว v เวโรน่า      

สเปน ลา ลีกา 

19.00 อลาเบส v แอต. มาดริด      
21.15 บาเลนเซีย v แอธเลติก บิลเบา      
23.30 เซบีย่า v เอสปันญ่อล      

เยอรมัน บุนเดสลีก้า

20.30 เลเวอร์คูเซ่น v ไมนซ์      
20.30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต v โคโลญจน์      
20.30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ v โวล์ฟสบวร์ก      
20.30 RB ลีบซิก v แฮร์ธ่า เบอร์ลิน      
20.30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน v อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์      
23.30 มึนเช่นกลัดบัค v ดอร์ทมุนด์      

ฝรั่งเศส ลีกเอิง

22.00 แซงต์ เอเตียน v นีซ      
00.00 สตารส์บูร์ก v ลีลล์      

ไทยลีก

18.00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด v ชลบุรี เอฟซี      
18.00 เชียงราย ยูไนเต็ด v พีที ประจว      
19.00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด v แบงค็อก ยูไนเต็ด      

ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 1

12.00 เวกัลตา เซนได v โตกุชิม่า วอร์ทิส      
16.00 โยโกฮามา เอฟซี v โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส      

เกาหลีใต้ เค-ลีก

12.00 โปฮัง สตีลเลอร์ v เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี      
14.30 วุลซาน ฮุนได v กวางจู เอฟซี      
17.00 แดกู เอฟซี v ซูว็อน เอฟซี      
17.00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ v อินชอนยูไนเต็ด      

อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ

18.30 เรดิง v มิดเดิลสโบรห์      
21.00 เบอร์มิงแฮม v เปรสตัน      
21.00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส v คาร์ดิฟฟ์ซิตี้      
21.00 แบล็คพูล v บาร์นสลีย์      
21.00 บอร์นมัธ v ลูตัน ทาวน์      
21.00 บริสตอล ซิตี้ v ฟูแล่ม      
21.00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ v มิลล์วอลล์      
21.00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด v ดาร์บี้ เค้าท์ตี้      
21.00 สโต๊ค ซิตี้ v ฮัลล์ ซิตี้      
21.00 สวอนซี ซิตี้ v ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์      

อังกฤษ ลีกวัน

21.00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน v ลินคอล์น ซิตี้      
21.00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด v ฟลีตวู้ด ทาวน์      
21.00 ชาร์ลตัน แอธเลติก v พอร์ทสมัธ      
21.00 อิปสวิช v เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์      
21.00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ v วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส      
21.00 มอร์แคมบ์ v แอคคริงตัน      
21.00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด v จิลลิ่งแฮม      
21.00 พลีมัธ v ดอนคาสเตอร์      
21.00 ร็อตเธอร์แฮม v ครูว์      
21.00 ชรูว์สบิวรี่ v วิมเบิลดัน      
21.00 ซันเดอร์แลนด์ v โบลตัน      
21.00 วีแกน แอธเลติก v เชลท์แน่ม      

อังกฤษ ลีกทู

21.00 คราวเลย์ v แบรดฟอร์ด      
21.00 ฟอเรสต์กรีน v ทรานเมียร์ โรเวอร์      
21.00 ฮาโรเกต ทาวน์ v สตีฟเนจ      
21.00 ฮาร์ทลี่พูล v เอ็กเซเตอร์      
21.00 เลย์ตัน โอเรียนท์ v แมนส์ฟิลด์      
21.00 โรชเดล v โอลด์แฮม AFC      
21.00 ซอลฟอร์ดซิตี v นอร์ทแธมป์ตัน      
21.00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด v พอร์ทเวล      
21.00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด v คาร์ไลส์      
21.00 สวินดอน v โคลเชสเตอร์      
21.00 วอลซอลล์ v บริสตอล โรเวอร์ส      

อิตาลี เซเรีย บี

19.00 อัสโคลี่ v เบรสชา      
19.00 ชิตตาเดลล่า v เลชเช่      
19.00 โคโม v เบเนเวนโต้      
19.00 มอนซ่า 1912 v ปอร์เดโนเน่      
21.15 เรจจิน่า v โฟรซิโนเน่      
23.30 โกเซนซา กัลโช่ v โครโตเน่      

สเปน เซกุด้า

21.00 UD Ibiza v บูร์โกส ซีเอฟ      
23.15 เอสดี อมอเรเบียต้า v เออิบาร์      
23.15 ลาส พัลมาส v พอนเฟร์ราดิน่า      

เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2

18.30 อิงโกลสตัดท์ v ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ      
18.30 คาร์ลสรูห์ v ซังค์ เพาลี      
18.30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 v โฮลสไตน์ คีล      
01.30 ฮันซ่า รอสต๊อค v ชาลเก้ 04      

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20.00 บาสเตีย v อฌักซิโอ้      

เนเธอร์แลนด์ เอเรอดีวีซี

21.30 วิลเล่ม ทเว v พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น      
23.45 อาแจกซ์ v โกรนิงเก้น      
23.45 วิเทสส์ v ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด      
02.00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม v ไนจ์เมเก้น      
02.00 อูเทร็คท์ v ซโวลเล่      

นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

23.00 ลีลล์สตรอม v ทรอมโซ่      
23.00 สตรอมก็อดเซ็ท v ซาร์ปสบอร์ก 08      

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22.30 มัลโม่ v โอเรโบร      

โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา

21.30 มไรเรนเซ่ v อารัวก้า      
00.00 วิตอเรีย กิมาไรส์ v เบนฟิก้า      
02.30 ทอนเดลา v ฟามาลิเคา      

สวิส ซูเปอร์ลีก

23.00 ยัง บอยส์ v เซนต์ กัลเลน      
01.30 เซอร์เวตต์ v ลัวซานนี สปอร์ท      

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

21.00 ดันดี v กลาสโกว์ เรนเจอร์ส      
21.00 ฮาร์ทส์ v ลิฟวิงสตัน      
21.00 มาเธอร์เวลล์ v รอสส์ เคาน์ตี้      

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 1 A

21.15 เบียร์ช็อต วีเอ v AS ยูเปน      
23.30 ซูลเต้ วาเรเกม v คอร์ไทรจ์      
01.45 สตองดาร์ด ลีแอช v แซงต์ ทรุยด็อง      

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22.00 เรนดอร์ฟ อัลทัช v ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต      
22.00 ดับเบิ้ลยูเอสจี วัทเทนส์ v SV รีด      
22.00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ v เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก      

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17.30 ชีวาสสปอร์ v คารากูมรัค      
20.00 อันตัลยาสปอร์ v มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์      
23.00 อดาน่า เดมิร์สปอร์ v กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป      

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18.00 เอฟเค คิมกี้ v โลโคโมทีฟ มอสโก      
23.00 สปาร์ตัก มอสโก v เอฟซี อูฟา      

โปแลนด์ Ekstraklasa

20.00 สตอล เมียเลช v ราดอมเมียร์ก ราดอม      
22.30 วอร์ต้า พอซแนน v ซาเกลบี้ ลูบิน      
01.00 ลีเกีย วอร์ซอว์ v รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา      

สาธารณรัฐเช็ก ลีกา 1

21.00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ v MFK คาร์วีน่า      
21.00 ปาร์ดูบีตเซ v วิคตอเรีย พัลเซ่น      
00.00 ฟาสตาฟ ซลิน   สปาร์ตาปราก      

ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

21.00 เบรย์ดาบลิค v HK โคปาโวกค์      
21.00 ฟีลเคียร์ v วาลูร์ เรย์ยาวิค      
21.00 KA อคูเรย์รี่ v ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์      
21.00 เคฟลาวิค v อัคราเนส      
21.00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ v เคอาร์ เรย์ยาวิค      
21.00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค v เลคเนียร์ เรกยะวิก      

โรมาเนีย ลีกา 1

22.00 FC Arges v ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้      
01.00 สเตอัว บูคาเรสต์ v เอฟซีคลินเซนิ      

โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22.00 ลสลาเวน เบลูโป v ดินาโม ซาเกร็บ      
00.05 ซิเบนิค v โอซีเยค      

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

18.00 อิสลอช v ตอร์ปิโด โซดิโน่      
20.00 เอฟซี มินส์ค v เอฟเค สลุตสค์      
20.00 สลาเวีย โมซีร์ v สปุตนิก      
00.00 FK รุค เบรสต์ v บาเต้ โบริซอฟ      

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

18.00 โอเล็กซานเดรีย v อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล      
21.00 ชักตาร์ โดเน็ตส์ก v เวเรส ริฟเน่      
23.30 รุกห์ วินนีกี้ v ดินาโม เคียฟ      

บราซิล ซีรี่เอ

03.00 ซิเอร่า v ชาเปโคเอนเซ่      
05.00 โครินเธียนส์ v พัลไมรัส      
07.00 เซาเปาโล v อัตเลติโก มิไนโร่      
09.00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ v ลอสแอนเจลิส      
09.00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส v เอฟซี ดัลลัส      
09.30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส v รีล ซอลต์ เลค      

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23.30 อัลโดซิวี v กิมนาเซีย ลา พลาต้า      
02.00 อาร์เซน่อล ซารานดี้ v ลานุส      
02.00 ทัลเลเรส v โรซาริโอ เซ็นทรัล      
06.15 เซ็นทรัล คอร์โดบ้า v ริเวอร์เพลท      

ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02.30 ฟิลลาเดเฟีย v แอตแลนต้า ยูไนเต็ด      
06.00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น v ออร์แลนโด ซิตี้      
06.30 โคลัมบัส ครูว์ v มอนทรีออล อิมแพ็ค      
06.30 ดีซี ยูไนเต็ด v FC ซินซินแนติ      
07.00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี v นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส      
07.00 โคโลราโด ราปิดส์ v โตรอนโต้ เอฟซี      
07.00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด v ฮุสตัน ไดนาโม      
    v